Updated: November 06, 2018
0 ที่คั่นหนังสือ

เนย: แพนเค้ก - เฉพาะ Cafe ข่าวพิเศษวันฮาโลวีน!

ฮาโลวีนเป็นเพียงรอบมุมและจะมีการเฉลิมฉลองมากในโตเกียวในปีนี้ด้วย! บัตเตอร์ได้ออกเมนูพิเศษสำหรับวันฮาโลวีนในโอกาสนี้ คุณกำลังรออะไรที่จะลองทำ

Sep 27, 2017(Wed) - Oct 31, 2017(Tue)
ติดตาม แฟวี่ ได้เลย!

เนย JACK ของวันฮาโลวีน PARTY

รายการยอดนิยมของเนยคือจานที่เรียกว่าแจ็คและนี่คือที่มาของชื่อจาน ส่วนผสมในฤดูใบไม้ร่วงเช่นฟักทองและม่วงสีม่วงใช้ในสูตรพิเศษสำหรับวันฮัลโลวีนที่กำลังจะมาถึง

สดจากเตาบัตเตอร์แพนเค้กฝรั่งเศสของ Butter Jack [1,380 เยน]

img_137578_1
เนยแข็งของฟักทองเมล็ดฟักทอง creme brulee, chestnuts, สีม่วงอมเปรี้ยวรส mont blanc และไอศกรีมฟักทองรส ของหวานทั้งหมดเหล่านี้ผสมลงในกระทะเหล็กหล่อ

เนยแจ็คชาเขียวลาเต้ [580 เยน]

img_137578_2
ลาเต้ชาเขียวมีราดด้วยวิปปิ้งครีมแกล้มฟักทองและซอสราสเบอร์รี่เปรี้ยว มันมีความรู้สึกเหมือน vampy เมื่อคุณเห็นมัน

Butter Jack Black Lemonade [580 เยน]

img_137578_3
น่ากลัว! ลิ้นจี่วุ้นและถ่านไม้ไผ่จะถูกเพิ่มลงในน้ำมะนาวสร้างรสชาติเหมือนผี
CafeHopper
ติดยาเสพติดกาแฟ มักจะแขวนรอบกับเพื่อนและครอบครัวสำหรับอาหารที่ดีขนมหวานและคาเฟ่

บทความที่ได้รับความนิยม

1

กัดเป็นสเต็ก! เนื้อทั้งหมดที่คุณสามารถฝันได้จาก Nikubaru Gaburi ในชิบูย่าโตเกียว

2

Ginza Bairin - Ginza, Tokyo: สวรรค์, Katsudon แบบดั้งเดิมที่คุณต้องลอง!

3

Ryujinmaru: Warayaki (Straw Fire Cooking) Izakaya In Okachimachi, Tokyo!

Ueno
4

หมูผัดที่อร่อยที่สุดใน Ramen ที่ Shinkouyo ในชินจูกุโตเกียว!

5

Kamoya SUN: Duck Yakiniku Restaurant In Ningyocho, Tokyo

Tokyo
กระทู้ที่ได้รับความนิยมมากขึ้น

แนะนำสำหรับคุณ!

1

Roll Your Own Sushi At Nonono In Osaka!

Foods hunter
2

Ton Shabu Hide: ชาบูชาบูในเกียวโต!

favy
3

Kobe Plaisir Ginza: Marvellous Kobe Beef Restaurant In Tokyo

favy
4

Order Sake from a Vending Machine at Tokyo Shouten in Ryogoku, Tokyo

favy
5

Ton Shabu Hide: ชาบูชาบูในเกียวโต!

favy

กระทู้เด่น

ร้านอาหารฮาลาลในญี่ปุ่น!

สิ่งที่ต้องทำในญี่ปุ่นในทุกภูมิภาค!

สำรวจ Yokocho Alleys: คู่มือไปยังถนนด้านหลัง!

คุณสมบัติอื่น ๆ

เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น

Sichuan Festival 2019 in Nakano

Apr 20, Sat ~ Apr 21, Sun

Craft Sake Week 2019 at Roppongi Hills

Apr 19, Fri ~ Apr 29, Mon

Breathtaking Views at Fuji Shiba-Sakura Festival

Apr 13, Sat ~ May 26, Sun

Starbucks' Strawberry Frappuccino Is Here!

Apr 11, Thu ~ May 14, Tue

Gion Tsujiri Matcha Donuts Are Back At Mister Donut!

Apr 04, Thu ~ Jun 15, Sat

ป้ายแนวโน้ม