Updated: November 13, 2018
0 ที่คั่นหนังสือ

เทศกาลสาเกขนาดใหญ่ที่ตลาด UNU ในโตเกียววันที่ 17-18 พฤศจิกายน

ชิบุยะ

Aoyama Sake Flea กลับมาที่ตลาดเกษตรกรของมหาวิทยาลัยแห่งสหประชาชาติสำหรับฉบับที่ 9 เพลิดเพลินกับสาเกท้องถิ่นที่หลากหลายจากทั่วญี่ปุ่น!

Nov 17, 2018(Sat) - Nov 18, 2018(Sun)
ตลาดเกษตรกรของ UNU
ติดตาม แฟวี่ ได้เลย!

Aoyama Sake Flea

ไม่ว่าคุณจะยังใหม่กับผู้เชี่ยวชาญหรือผู้เชี่ยวชาญคุณจะรักกิจกรรมสาเกชิมไวน์กลางแจ้งที่จัดขึ้นที่ตลาดเกษตรกรมหาวิทยาลัยแห่งสหประชาชาติ

ที่อยู่สถานที่:
5 Chome-53-70, Jingumae, Shibuya, Tokyo 150-0001

วันและเวลา:
วันเสาร์ที่ 17 พฤศจิกายนเวลา 11.00 น. - 17.00 น
วันอาทิตย์ที่ 18 พฤศจิกายนเวลา 11.00 น. - 17.00 น

เดิน 6 นาทีจากสถานี Shibuya หรือสถานี Aoyama
สาเกมี 120 ชนิดให้ลอง!
และอาหารแบบดั้งเดิมที่ยอดเยี่ยมที่เข้ากันได้ดีกับสาเกด้วยเช่นกัน
เหตุการณ์นี้ยังเป็นโอกาสสำหรับคุณที่จะคว้าถ้วยสาเกขวดแก้วและเครื่องเครื่องปั้นดินเผาอื่น ๆ
tabikamome
ผู้ที่ชื่นชอบวัฒนธรรมอาหารญี่ปุ่น ชอบที่จะสำรวจพื้นที่ใหม่ ๆ และค้นพบอาหารพื้นเมือง

บทความที่ได้รับความนิยม

1

กัดเป็นสเต็ก! เนื้อทั้งหมดที่คุณสามารถฝันได้จาก Nikubaru Gaburi ในชิบูย่าโตเกียว

2

Ginza Bairin - Ginza, Tokyo: สวรรค์, Katsudon แบบดั้งเดิมที่คุณต้องลอง!

3

Ryujinmaru: Warayaki (Straw Fire Cooking) Izakaya In Okachimachi, Tokyo!

Ueno
4

A Gigantic Piece of Fried Pork Over A Satisfying Bowl of Ramen At Shinkouyo in Shinjuku, Tokyo!

5

"Han no Daidokoro Bettei" Is A Delectable Yakiniku Restaurant in Shibuya, Tokyo

กระทู้ที่ได้รับความนิยมมากขึ้น

แนะนำสำหรับคุณ!

1

Roll Your Own Sushi At Nonono In Osaka!

Foods hunter
2

Ton Shabu Hide: ชาบูชาบูในเกียวโต!

favy
3

Kobe Plaisir Ginza: Marvellous Kobe Beef Restaurant In Tokyo

favy
4

Order Sake from a Vending Machine at Tokyo Shouten in Ryogoku, Tokyo

favy
5

Ton Shabu Hide: ชาบูชาบูในเกียวโต!

favy

กระทู้เด่น

ร้านอาหารฮาลาลในญี่ปุ่น!

สิ่งที่ต้องทำในญี่ปุ่นในทุกภูมิภาค!

สำรวจ Yokocho Alleys: คู่มือไปยังถนนด้านหลัง!

คุณสมบัติอื่น ๆ

เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น

Craft Sake Week 2019 at Roppongi Hills

Apr 19, Fri ~ Apr 29, Mon

Breathtaking Views at Fuji Shiba-Sakura Festival

Apr 13, Sat ~ May 26, Sun

Starbucks' Strawberry Frappuccino Is Here!

Apr 11, Thu ~ May 14, Tue

Gion Tsujiri Matcha Donuts Are Back At Mister Donut!

Apr 04, Thu ~ Jun 15, Sat

Miyako Odori 2019: The Captivating Geisha Dance On Kyoto!

Mar 31, Sun ~ Apr 27, Sat

ป้ายแนวโน้ม