Updated: November 27, 2018
0 ที่คั่นหนังสือ

Smart Illumination Yokohama 2018

โยโกฮามา

Smart Illumination Yokohama โดดเด่นด้วยการจัดแสดงแสงที่สวยงามทันสมัยที่ริมน้ำของโยโกฮาม่า เหตุการณ์เริ่มขึ้นในช่วงปลายฤดูใบไม้ร่วงและการติดตั้งบางอย่างจะถูกเก็บไว้จนถึงสิ้นปี

Oct 31, 2018(Wed) - Dec 31, 2018(Mon)
ติดตาม แฟวี่ ได้เลย!

สมาร์ทส่องสว่างโยโกฮาม่า

กำลังมองหาทางเลือกสำหรับไฟคริสต์มาสปกติหรือไม่? ถ้าอย่างนั้นคุณควรจะไปดูการติดตั้งจากงาน Smart Illumination ประจำปีของโยโกฮาม่าซึ่งจัดขึ้นที่ริมน้ำที่สวยงามของเมือง
โปรแกรมหลักและกิจกรรมแบบอินเทอร์แอคทีฟจะจัดขึ้นตั้งแต่วันที่ 31 ตุลาคมถึง 4 พฤศจิกายน แต่บางส่วนของการติดตั้งจะยังคงอยู่จนถึงวันที่ 31 ธันวาคม
เหตุการณ์นี้ทำหน้าที่เป็นวิธีในการส่งเสริมแสงสว่างพลังงานอย่างมีประสิทธิภาพ การติดตั้งสว่างด้วยเทคโนโลยี LED

เหตุการณ์ฟรี!

ทางเข้า

ที่อยู่สถานที่: Kaigandori 1-Chome, Naka-ku, โยโกฮาม่า, คานากาว่า

สถานีที่ใกล้ที่สุด: สถานี Nihon-Odori
tabikamome
ผู้ที่ชื่นชอบวัฒนธรรมอาหารญี่ปุ่น ชอบที่จะสำรวจพื้นที่ใหม่ ๆ และค้นพบอาหารพื้นเมือง

บทความที่ได้รับความนิยม

1

กัดเป็นสเต็ก! เนื้อทั้งหมดที่คุณสามารถฝันได้จาก Nikubaru Gaburi ในชิบูย่าโตเกียว

2

Ginza Bairin - Ginza, Tokyo: สวรรค์, Katsudon แบบดั้งเดิมที่คุณต้องลอง!

3

Ryujinmaru: Warayaki (การปรุงไฟด้วยฟาง) Izakaya ใน Okachimachi, Tokyo!

Ueno
4

Kamoya SUN: ร้านอาหาร Duck Yakiniku ใน Ningyocho, Tokyo

Tokyo
5

A Gigantic Piece of Fried Pork Over A Satisfying Bowl of Ramen At Shinkouyo in Shinjuku, Tokyo!

กระทู้ที่ได้รับความนิยมมากขึ้น

แนะนำสำหรับคุณ!

1

ม้วนซูชิของคุณเองที่ Nonono ในโอซาก้า!

Foods hunter
2

Ton Shabu Hide: ชาบูชาบูในเกียวโต!

favy
3

Kobe Plaisir Ginza: ร้านอาหาร Kobe Beef มหัศจรรย์ในโตเกียว

favy
4

สั่งซื้อเหล้าสาเกจากตู้หยอดเหรียญที่ Tokyo Shouten ใน Ryogoku กรุงโตเกียว

favy
5

Ton Shabu Hide: ชาบูชาบูในเกียวโต!

favy

กระทู้เด่น

ร้านอาหารฮาลาลในญี่ปุ่น!

สิ่งที่ต้องทำในญี่ปุ่นในทุกภูมิภาค!

สำรวจ Yokocho Alleys: คู่มือไปยังถนนด้านหลัง!

คุณสมบัติอื่น ๆ

เหตุการณ์ที่เกิดขึ้น

Sichuan Festival 2019 in Nakano

Apr 20, Sat ~ Apr 21, Sun

Craft Sake Week 2019 at Roppongi Hills

Apr 19, Fri ~ Apr 29, Mon

ชมวิวอันน่าทึ่งในงานเทศกาล Fuji Shiba-Sakura

Apr 13, Sat ~ May 26, Sun

Starbucks' Strawberry Frappuccino Is Here!

Apr 11, Thu ~ May 14, Tue

Gion Tsujiri Matcha Donuts กลับมาอีกครั้งที่ Mister Donut!

Apr 04, Thu ~ Jun 15, Sat

ป้ายแนวโน้ม